• shafi- kai-01
  • shafi- kai-02

Me yasa fitilar tebur ke da mahimmanci ga gidan ku

Ka yi tunanin cikakken ɗaki mai dakuna wanda ke rufe kowane kusurwa, tare da kayan ado da yawa da suka haɗa da zane-zane, bangon ado, sofas, sassakaki, kuma menene?

25
26

Amma tunanin idan ɗakin kwanan ku ya sami wata kyauta - kyawawan fitilu don haskaka kewaye da shi lokacin da ake buƙata.Idan akwai irin wannan baiwar, ashe ba albarka ba ce?Fitilolin tebur na iya ƙara adadin fara'a daidai a ɗakin ku.Ba wai kawai yana haskaka ɗakin ba, amma har ma yana saita yanayi.

27
28

Haske yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da dole ne su kasance a cikin ɗakin kwana saboda dalilai masu zuwa.Cikakkun bayanai sune kamar haka:
Yanayin zama: Idan ɗakin da ke cike da cunkoso ya zama matsala, ko kuma idan rufin bai dace da tsayin ɗakin ba, kada a manta cewa waɗannan fitilu za su yi watsi da duk waɗannan matsalolin kuma suyi kuskure a cikin kayan ado.
Canja wurin dakin: Idan kuna son canza wurin dakin ta hanyar ado ko zane, to wannan fitilar na iya yin canje-canje daban-daban gwargwadon matakin jin daɗin ku.
Manufar Haske: Tabbas, kar a manta cewa kawai ƙara tubes ko kwararan fitila ba zai haskaka ɗakin ɗakin kwana ba.Don haka, dole ne mutum ya sami wani zaɓi don rufe duka sashin ɗakin kwana.
Mayar da hankali kan takamaiman abubuwa: Lokacin mai da hankali kan kowane aiki kamar karatu ko aiki, amfani da waɗannan fitilun ba kawai zai tabbatar da daidaitaccen hasken ku ba, har ma zai mai da hankali kan takamaiman ɓangaren abin da kuke son mayar da hankali a kai.
Hali: Haske mai haske da jan hankali koyaushe yana ƙarfafa ruhin mutum ɗaya.Fitilar launuka suna da tasiri mai kyau akan yankin da ke kewaye.Don haka waɗannan fitilu na har abada sun cika wannan matsayi ta hanya mai inganci.Don haka, yana kawo yanayin farin ciki da ake so.
Tocilan Dare: Za a iya cewa fitila tana iya zama kamar fitilar dare, domin rage karfinta yana da amfani ga wanda ba ya iya barci sai haske.Don haka, muna iya cewa kamar hasken dare ne.

29
30

Lokacin aikawa: Oktoba-31-2022